Bà Rịa City Gate

Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu. Xem bản đồ
Bà Rịa City Gate
Bà Rịa City Gate
Bà Rịa City Gate
Bà Rịa City Gate
Bà Rịa City Gate
5
13 - 51,33 triệu/m²
14 ha

Tổng quan Bà Rịa City Gate

Giá

13 - 51,33 triệu/m²

Diện tích

14 ha

Tổng quan

Thông tin tổng quan dự án Bà Rịa City Gate

Khu đô thị Bà Rịa City Gate được Công ty TNHH Xây Dựng Đông Nam đầu tư với quy mô 14ha tại phường Long hương, TP. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. Dự án sở hữu quy hoạch hiện đại và đồng bộ với phần lớn diện tích dành cho hạ tầng giao thông và công trình phụ trợ đi kèm, trong khi chỉ dành 53.677,83m2 cho diện tích xây dựng nhà ở. 

Với thiết kế đa dạng gồm nhiều khu chức năng riêng biệt như Khu shophouse dịch vụ, nhà Phố thương mại, quảng trường, cổng chào, trường học, bệnh viên quốc tế,... Bà Rịa City Gate hứa hẹn sẽ mang đến một khu đô thị hiện đại với phong cách sống đẳng cấp, tiện nghi trong không gian thanh bình cho các chủ nhân tương lai.

- Tên dự án: Khu Đô Thị Bà Rịa City Gate 
- Vị trí: Quốc lộ 51, phường Long Hương, TP. Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu 
- Chủ đầu tư: Công ty TNHH Xây Dựng Đông Nam 
- Tiếp thị & phân phối độc quyền: PropertyX 
- Loại hình: Biệt thự, Nhà phố liên kế, Công viên, Khu thương mại 
- Diện tích khu đất: 14ha 
+ Nhà phố thương mại: 61 căn (6x20m)
+ Nhà phố liên kế: 386 căn (5x20m, 5x22m, 6x20m, 6x22m, 7x20m)
+ Nhà phố vườn: 28 căn (14.5×23.5m)
- Diện tích đất ở: 53.677,83m2 
- Diện tích đất cây xanh, công viên: 8.639,65m2
- Diện tích đất giao thông: 52.481,37m2 

Phối cảnh tổng thể dự án Bà Rịa City Gate

Vị trí

KĐT Bà Rịa City Gate nằm ngay mặt tiền đường quốc lộ 51, thuộc địa phận phường Long Hương, trung tâm TP. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. Với việc sở hữu vị trí ngay trục đường chiến lược kết nối các huyện, thị của Bà Rịa Vũng Tàu đến các tỉnh thành lân cận như Biên Hòa, Tp.HCM, Bình Thuận... Bà Rịa City Gate hứa hẹn sẽ sở hữu tiềm năng sinh lời tốt trong tương lai.

Vị trí dự án Bà Rịa City Gate

Giá Bán

Giá bán Khu đô thị Bà Rịa City Gate được cập nhật tại đây

Hạ tầng - Quy hoạch

Khu đô thị Bà Rịa City Gate sở hữu chuỗi tiện ích nội - ngoại khu đẳng cấp và vô cùng phong phú:

Tiện ích nội khu

- Đường được liên thông có lộ giới từ 15-21m
- Hệ thống điện nước đi âm đảm bảo tính thẩm mỹ, an toàn cho dự án
- Bệnh viện quốc tế 200 giường (5,1ha)
- Trung tâm thương mại rộng 1,2ha
- Công viên và trường học rộng 4,2ha
- Khu vui chơi giải trí, ẩm thực, vườn BBQ
- Nhà phố kết hợp shophouse 
- Bãi đậu xe
- Sân thể thao
- Hệ thống an ninh 24/7

Tiện ích ngoại khu

- 5 phút đến Trung tâm hành chính Bà Rịa 
- 10 phút đến Biển Long Hải, đảo Long Sơn 
- 15 phút đến KCN Phú Mỹ , KCN Cái Mép 
- 20-25 phút đến TP biển Vũng Tàu 
- 30 phút đến Suối nước nóng (Rừng nguyên sinh Bình Châu)
- 15km đến hồ Tràm

Kết nối tiện ích ngoại khu của dự án
 
Thông tin chi tiết
13 - 51,33 triệu/m²
14 ha
61 căn nhà phố thương mại, 386 căn nhà phố liền kề và 28 căn nhà phố vườn
53.677 m²

Mặt bằng dự án

Vị trí dự án Bà Rịa City Gate

  • Trường học
  • Siêu thị
  • Công viên
  • Bệnh viện
  • Nhà hàng
  • Vị trí của bạn

Ước tính khoản vay mua Bà Rịa City Gate

đ
%
đ
năm
Tuỳ chọn
  • Tuỳ chọn
  • ABBank
  • ACB
  • AGRIBANK
  • Bac A Bank
  • BAOVIETBank
  • BIDV
  • DAIABANK
  • DONGABANK
  • Eximbank
  • GP.Bank
  • HDBANK
  • Hong Leong Bank
  • HSBC
  • KienlongBank
  • LienvietPostBank
  • MaritimeBank
  • MB
  • MDB
  • NAMABANK
  • NAVIBANK
  • OCB
  • OCEANBANK
  • PGBANK
  • PVcomBank
  • Sacombank
  • SAIGON
  • SCB
  • SEABANK
  • SHB
  • Shinhan Bank
  • SouthernBank
  • Standard Chartered
  • SVB
  • Techcombank
  • TienPhongBank
  • TrustBank
  • UOB
  • VIB
  • VIETABANK
  • VIETBANK
  • VietCapitalBank
  • VIETCOMBANK
  • VietinBank
  • VinasiamBank
  • VPBANK
  • VRB
  • WesternBank
  • Woori Bank
%
Dư nợ giảm dần
  • Dư nợ giảm dần
  • Trả lãi chia đều
Tổng số tiền bạn cần trả
40%
40%
20%
  • Vốn tự có 1.500.000.000 đ
  • Gốc cần trả 1.500.000.000 đ
  • Lãi cần trả 755.675.000 đ
Thanh toán tháng đầu 16.678.392 đ
Tin đăng về dự án

Đừng bỏ qua những tin đăng mới về dự án bạn quan tâm

Xem 20 tin đăng bán Xem 1 tin cho thuê
Yêu cầu liên hệ

Chúng tôi sẽ kết nối bạn với những môi giới/ chủ đầu tư của dự án

Bằng việc gửi thông tin, bạn đồng ý với chính sách bảo mật và cho phép Batdongsan.com.vn thu thập, xử lý, chia sẻ thông tin này tới môi giới, chủ đầu tư để liên lạc với bạn.

Cảm ơn bạn
Chúng tôi đã nhận được thông tin và sẽ liên hệ với bạn nhanh nhất có thể về dự án này.

Các câu hỏi thường gặp

Tham khảo giá mua bán dự án Khu đô thị Bà Rịa City Gate: 13 - 51.3 triệu/m².

Khu đô thị Bà Rịa City Gate có địa chỉ tại: Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu.

Chủ đầu tư của dự án Khu đô thị Bà Rịa City Gate:

 

Tìm kiếm theo từ khóa

Bán nhà biệt thự, liền kề

Bán nhà mặt phố

Bán đất nền dự án

Cho thuê kho, nhà xưởng, đất

Bán shophouse, nhà phố thương mại

Cho thuê shophouse, nhà phố thương mại

Cho thuê nhà biệt thự, liền kề

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}