Waterfront City

Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng. Xem bản đồ
Video gioi thieu du an khu do thi ven song Lach Tray Waterfront City video
Waterfront City
Waterfront City
Căn hộ Waterfront City
Căn hộ Waterfront City
Căn hộ Waterfront City
Căn hộ Waterfront City
Căn hộ Waterfront City
8
112,64 - 178,06 triệu/m²
253,6 ha

Tổng quan Waterfront City

Giá

112,64 - 178,06 triệu/m²

Diện tích

253,6 ha

Chủ đầu tư

Công ty TNHH Agape Việt Nam

Khu đô thị Ven sông Lạch Tray - Waterfront City lấy ý tưởng từ xu hướng đô thị mới nhất của Singapore, Việt Nam và quốc tế. Khu căn hộ và biệt thự được thiết kế nhằm đem lại những cảm xúc nhẹ nhàng, bình yên nhờ vào khung cảnh, môi trường thiên nhiên bố trí xen lẫn với các tòa nhà. Cảnh quan cùng với nhiều cây xanh tạo cảm giác gần gũi với môi trường thiên nhiên. 

Dự án được kì vọng sẽ là nơi kết hợp được cuộc sống nhẹ nhàng bên sông và nhiều tiện lợi của cuộc sống đô thị sôi động. Cảnh quan có thiết kế thân thiện với môi trường và không gian mở khiến cho Khu Đô Thị Waterfront City trở thành một thành phố sinh thái đầu tiên tại Hải Phòng.

- Tên chính thức: Khu đô thị Waterfront City
- Chủ đầu tư: Công ty TNHH Agape Việt Nam
- Tổng diện tích: 25,36 ha
- Quy mô: Gồm tổ hợp thương mại dịch vụ, căn hộ và biệt thự
- Tổng vốn đầu tư: 55 triệu USD

Phối cảnh căn hộ và biệt thự Waterfront City

Hạ Tầng - Quy Hoạch

Cư dân của dự án Waterfront City sẽ được hưởng đầy đủ những tiện nghi sang trọng bậc nhất gồm có bể bơi, sân tennis, phòng tập gym, các câu lạc bộ, sân chơi dành cho trẻ em, hệ thống các công viên, trường học, spa và đặc biệt đường đi bộ dọc theo bờ sông ngay trong các khuôn viên nhỏ của khu đô thị được thiết kế rất đặc trưng. 

Một điểm nổi bật khác của dự án là tòa tháp đôi thương mại 30 tầng nằm gần với không gian sinh sống của dân cư. Tại đay, hệ thống bán lẻ ở những tầng thấp của tòa tháp sẽ tạo sự sống động và náo nhiệt cho không khí của khu đô thị. Đây cũng chính là điểm nhấn đáng chú ý không chỉ cho riêng Waterfront City mà còn với thành phố Hải Phòng. 

Khu đô thị mới Waterfront City được đầu tư xây dựng với mục tiêu sẽ là nơi kết hợp được cuộc sống yên bình bên sông và các tiện lợi của cuộc sống đô thị. Hệ thống các cảnh quan sống động kết hợp cùng thiết kế thân thiện với môi trường, không gian mở khiến Khu Đô Thị Ven Sông Lạch Tray - Waterfront City trở thành một thành phố sinh thái đầu tiên tại Hải Phòng.

Trường học hiện đại

Vị Trí

Waterfront City tọa lạc tại phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng. Dự án sở hữu lợi thế gần sông, sát biển và nằm trên trục đường giao thông huyết mạch của TP. Hải Phòng nối liền nhiều tuyến đường rồi chạy dài ra biển.

- Phía Bắc giáp đường Thiên Lôi và khu doanh trại quân đội
- Phía Nam giáp sông Lạch Tray
- Phía Đông giáp bến xe Cầu Rào 1
- Phía Tây giáp trục đường Hồ Sen - Cầu Rào 2 thuận tiện tới khu nghỉ mát Đồ Sơn

Giá Bán

Giá bán dự án Waterfront City được cập nhật tại đây

Tiến Độ

Dự án Waterfront City đã bàn giao.

Hình ảnh thực tế dự án Waterfront City
Hình ảnh thực tế dự án Waterfront City
 
Thông tin chi tiết
112,64 - 178,06 triệu/m²
253,6 ha
Gồm biệt thự, căn hộ dịch vụ và tổ hợp thương mại
Công ty CP Hợp Nhất Toàn Cầu - Savina United Global Jsc
Chủ đầu tư

Mặt bằng dự án

Vị trí dự án Waterfront City

  • Trường học
  • Siêu thị
  • Công viên
  • Bệnh viện
  • Nhà hàng
  • Vị trí của bạn

Ước tính khoản vay mua Waterfront City

đ
%
đ
năm
Tuỳ chọn
  • Tuỳ chọn
  • ABBank
  • ACB
  • AGRIBANK
  • Bac A Bank
  • BAOVIETBank
  • BIDV
  • DAIABANK
  • DONGABANK
  • Eximbank
  • GP.Bank
  • HDBANK
  • Hong Leong Bank
  • HSBC
  • KienlongBank
  • LienvietPostBank
  • MaritimeBank
  • MB
  • MDB
  • NAMABANK
  • NAVIBANK
  • OCB
  • OCEANBANK
  • PGBANK
  • PVcomBank
  • Sacombank
  • SAIGON
  • SCB
  • SEABANK
  • SHB
  • Shinhan Bank
  • SouthernBank
  • Standard Chartered
  • SVB
  • Techcombank
  • TienPhongBank
  • TrustBank
  • UOB
  • VIB
  • VIETABANK
  • VIETBANK
  • VietCapitalBank
  • VIETCOMBANK
  • VietinBank
  • VinasiamBank
  • VPBANK
  • VRB
  • WesternBank
  • Woori Bank
%
Dư nợ giảm dần
  • Dư nợ giảm dần
  • Trả lãi chia đều
Tổng số tiền bạn cần trả
40%
40%
20%
  • Vốn tự có 1.500.000.000 đ
  • Gốc cần trả 1.500.000.000 đ
  • Lãi cần trả 755.675.000 đ
Thanh toán tháng đầu 16.678.392 đ
Liên hệ tư vấn miễn phí

Hãy để lại thông tin của bạn để nhận tư vấn và các cập nhật mới nhất của dự án này

Yêu cầu liên hệ

Chúng tôi sẽ kết nối bạn với những môi giới/ chủ đầu tư của dự án

Bằng việc gửi thông tin, bạn đồng ý với chính sách bảo mật và cho phép Batdongsan.com.vn thu thập, xử lý, chia sẻ thông tin này tới môi giới, chủ đầu tư để liên lạc với bạn.

Cảm ơn bạn
Chúng tôi đã nhận được thông tin và sẽ liên hệ với bạn nhanh nhất có thể về dự án này.

Các câu hỏi thường gặp

Tham khảo giá mua bán dự án Khu đô thị Waterfront City: 112.6 - 178.1 triệu/m².

Khu đô thị Waterfront City có địa chỉ tại: Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.

Chủ đầu tư của dự án Khu đô thị Waterfront City: Công ty TNHH Agape Việt Nam

 

Tìm kiếm theo từ khóa

Bán nhà biệt thự, liền kề

Bán nhà mặt phố

Cho thuê căn hộ chung cư

Cho thuê chung cư mini, căn hộ dịch vụ

Cho thuê nhà mặt phố

Cho thuê nhà trọ, phòng trọ

Cho thuê văn phòng

Bán shophouse, nhà phố thương mại

Cho thuê shophouse, nhà phố thương mại

Cho thuê nhà biệt thự, liền kề

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}