Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.
Có 3.252 lượt xem dự án này trong 7 ngày vừa qua.

Green Skyline - Giá Bán Cập Nhật Mới Nhất T8/2026

Hiện có 139 bất động sản.

Thông tin dự án

Đang mở bán · 54 - 68 tr/m² · 39-577 m² · 1.296 · 4
4,4%
Giá bán đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
21

Suất nội bộ 3PN2WC giá từ 4,8 tỷ thanh toán 10% sở hữu chiết khấu lên đến 19%

4,8 tỷ · 85 m² · 56,47 tr/m² · 3 · 2
P. Đông Hòa
Cơ hội "vàng" có 1-0-2 để sở hữu ngay căn hộ Green Skyline với mức giá không thể tốt hơn. TBS Land tung ra "siêu chính sách" bán hàng áp dụng cho Tháp T1 (các loại căn hộ 1PN+ và 2PN), tối ưu dòng tiền và sinh lời ngay lập tức. *CÁC CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI SIÊU HẤP DẪN: - Nhà Trao Tay - Dòng Tiền Khởi Chạy: +Tặng ngay gói NỘI THẤT CAO CẤP. +Tặng thêm chiết khấu 2%. +Rõ ràng Cho Thuê 24 Tháng: +Lựa chọn nhận rõ ràng cho thuê hoặc chiết khấu ngay 4...
Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
23

Suất nội bộ căn 1PN+ Full NT từ 2TỶ8 Thanh toán 10% Nhận nhà chiết khấu lên đến 19%.

2,8 tỷ · 50 m² · 56 tr/m² · 1 · 1
P. Đông Hòa
Cơ hội "vàng" có 1-0-2 để sở hữu ngay căn hộ Green Skyline với mức giá không thể tốt hơn. TBS Land tung ra "siêu chính sách" bán hàng áp dụng cho Tháp T1 (các loại căn hộ 1P+ và 2PN), tối ưu dòng tiền và sinh lời ngay lập tức. *CÁC CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI SIÊU HẤP DẪN: - Nhà Trao Tay - Dòng Tiền Khởi Chạy: +Tặng ngay gói NỘI THẤT CAO CẤP. +Tặng thêm chiết khấu 2%. +Rõ ràng Cho Thuê 24 Tháng: +Lựa chọn nhận rõ ràng cho thuê hoặc chiết khấu ngay 4%...

 

Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
16

CHỈ 15% VỐN SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ GREEN SKYLINE-CAM KẾT THUÊ 15TR TRONG 24 THÁNG! ƯU ĐÃI TRỰC TIẾP 19%

2,35 tỷ · 55 m² · 42,64 tr/m²
P. Đông Hòa
Mừng Đại Lễ 2/9 Rõ ràng thuê 15 triệu trong 24 tháng GREEN SKYLINE - Chỉ từ 2,35 tỷ/căn- Vị trí trên trục Phạm Văn Đồng nối dài Quốc lộ 1K. Đối diện siêu thị Go! Kế bên bệnh viện Hoàn Mỹ. - 68 tiện ích chuẩn resort Thanh toán chỉ 15% ký HĐMB Nhà thật - An toàn - Ở ngay Nhận nhà full nội thất Rõ ràng thuê 24 tháng: - Căn 1PN+ : 12 triệu/tháng - Căn 2PN : 15 triệu/tháng Chiết khấu lên 19% Miễn phí quản lý đến 31/12/2028 Hỗ trợ 0% lãi suất 24 tháng ...
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
6

Chính chủ bán căn 50m2 Green Skyline T1-22-07

3,4 tỷ · 50 m² · 68 tr/m² · 1
P. Đông Hòa
Mã căn: T1-22-07 | 1PN+. Giá: 3,4 tỷ/căn (chưa bao gồm chiết khấu). Chỉ cần thanh toán trước 10% để ký HĐMB. Rõ ràng cho thuê 2 năm. Phù hợp khách mua ở hoặc đầu tư, tối ưu dòng tiền ban đầu. Green Skyline, vị trí đối diện GO! Dĩ An, thuận tiện kết nối Quốc lộ 1K, Phạm Văn Đồng và TP. HCM.- Căn tầng 22, vị trí đẹp. - Căn này được chiết khấu 17% và có hỗ trợ thuê lại trong vòng 2 năm. Liên hệ em để được tư vấn thêm thông tin chi tiết.
Ảnh đại diện
17

Vốn chỉ 350tr sở hữu căn hộ resort Green Skyline - CK 19%, nhận nhà ngay - bàn giao full nội thất

2,35 tỷ · 40 m² · 58,75 tr/m²
P. Đông Hòa
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cần bán căn hộ Green Skyline 3,8 tỷ có VAT căn 2 pn LH 0914 181 *** Mr Bình

3,8 tỷ · 65 m² · 58,46 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
8

Green Skyline sàn F1 giá tốt: 1PN 2,5tỷ, 2PN 3,8tỷ, 3PN 4,5tỷ (chiết khấu nổi bật)

Giá thỏa thuận · 40 m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
18

Full 250 căn CĐT Green Skyline. Bàn giao Q4/2026 ưu đãi 19% HTLS 24 tháng LH e Nhâm xem nhà ngay

3,96 tỷ · 72 m² · 55 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
6

Chính chủ bán căn Green Skyline Tháp T1 2PN2WC tặng full nội thất

3,79 tỷ · 66 m² · 57,41 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
7

Hàng nội bộ nhân viên chủ đầu tư TBS giá tốt hơn thị trường 200 triệu!

3,6 tỷ · 65 m² · 55,38 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Green Skyline - Giá Bán Cập Nhật Mới Nhất T8/2026

Ảnh đại diện
7

Em nhận booking dự án Green Skyline Bình Dương. Nhận nhà quý II/2026

4,1 tỷ · 70 m² · 58,57 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
16

Người thân gửi bán nhanh căn 1PN mua giai đoạn 1, view về Landmark, trả trước 25%, có NH cho vay

2,52 tỷ · 40 m² · 63 tr/m² · 1 · 1
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
9

Căn hộ cao cấp QL1K, Ngay BigC Dĩ An + BV Hoàn Mỹ, 10/2026 nhận nhà ở ngay, Yên tâm Pháp lý

3,49 tỷ · 68 m² · 51,26 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
20

Green Skyline TBS Land, CK đến 19%, hỗ trợ lãi đến 36 tháng, ký gửi cho thuê lại 15tr/tháng

2,75 tỷ · 55 m² · 50 tr/m² · 1 · 1
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
6

Giá gốc CĐT rẻ hơn thị trường. Căn góc 66m2, giá bán 3,6 tỷ bao thuế ký HĐMB trực tiếp CĐT TT 10%

3,6 tỷ · 66 m² · 54,54 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
7

Mở bán căn hộ giá gốc CĐT Green Skyline giá chỉ 3,1 tỷ đầy đủ nội thất

3,1 tỷ · 50 m² · 62 tr/m² · 1 · 1
P. Đông Hòa
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
21

Căn hộ cao cấp tại Làng Đại Học Quốc Gia

2,96 tỷ · 50,54 m² · 58,55 tr/m² · 2 · 1
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
13

Full hàng CĐT Green Skyline. Bàn giao full nội thất. Nhận nhà Q4/2026. HTLS 24 tháng. CK 10%

3,9 tỷ · 72 m² · 54,17 tr/m² · 2 · 1
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
7

Bán CC Green Skyline, 3,6 tỷ, 65m2, 2PN, 2WC tại Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương chỉ với giá ưu đãi

3,6 tỷ · 65 m² · 55,38 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa
Ảnh đại diện
9

Full 250 căn trực tiếp rổ hàng CĐT Green Skyline. CK 19%. Chính sách giãn có nhà ngay Alo e Nhâm

3,68 tỷ · 67 m² · 55 tr/m² · 2 · 2
P. Đông Hòa

Lịch sử giá Bán căn hộ chung cư tại Green Skyline

Tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

  • Mua bán
  • Cho thuê
  • 1 năm
  • 2 năm
  • 5 năm
0 tr/tháng
Giá đang cập nhật
  23%
Giá thuê đã tăng trong 1 năm qua (Q2/2022 - Q2/2023)
Dữ liệu đang được cập nhật
So sánh biến động giá với các quý trước
  6%
Giá hiện tại thấp hơn đỉnh 8,5 tr/tháng vào Q1/2022
Chúng tôi đang cập nhật dữ liệu. Bạn hãy quay lại sau nhé!
Dữ liệu giá được tổng hợp và xử lý từ các tin đăng trên trang Batdongsan.com.vn. Bạn hãy lưu ý về tin đăng nằm ngoài khoảng giá chúng tôi gợi ý và xác minh thêm thông tin trước khi giao dịch.
Truy cập miễn phí thông tin độc quyền về Bán căn hộ chung cư tại Green Skyline
Khoảng giá an toàn hiện tại để giao dịch
Lịch sử biến động giá được tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

Thông tin mua bán căn hộ chung cư Green Skyline

Giá bán căn hộ chung cư Green Skyline

54 - 68 tr/m²

Số lượng

139 căn

Diện tích phổ biến

37 - 87 m²

Giá bán căn hộ chung cư 1PN

2,4 - 3,4 tỷ

Giá bán căn hộ chung cư 2PN

2,99 - 4,33 tỷ

Giá bán căn hộ chung cư 3PN

4,5 - 6,48 tỷ

Cập nhật tin đăng gần đây nhất

25-08-2026, 17:12

Dự án Green Skyline của TBS nằm trong Khu phức hợp Green Square tọa lạc ngay ngã 3 Đường Quốc Lộ 1K & Đường GS1, phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương. Đây là một khu đô thị quy mô lớn được quy hoạch thành khu thương mại - trung tâm hành chính huyện Dĩ An. Dự án Green Skyline có quy mô 1.32 ha và mật độ xây dựng là 38%.

Phối cảnh dự án Green Skyline

Giá Bán

Giá bán dự án Green Skyline được cập nhật tại đây

Vị Trí:

Dự án Green Skyline nằm tại ngã 3 đường Quốc Lộ 1K và đường GS1, phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

Tiếp giáp vùng:

  • Phía Bắc: Giáp đường GS 01, lộ giới 33m
  • Phía Nam: Giáp Quốc lộ 1K (đường Phạm Văn Đồng nối dài), lộ giới: 54m
  • Phía Đông: Giáp đường GS 05, lộ giới: 20,5m
  • Phía Tây: Giáp khu dân cư hiện hữu và bệnh viện Quốc tế Hoàn Mỹ.
Vị trí dự án Green Skyline
Vị trí kết nối dự án Green Skyline

Thiết Kế - Mặt Bằng:

Dự án Green Skyline có quy mô 1,32ha, gồm 4 tháp cao 28-40 tầng.

  • Tháp 1 & 2: Cao 28 tầng.
  • Tháp 3A & 3B: Cao 40 tầng .

Tổng số lượng sản phẩm: 1.296 căn

  • Tháp 1: 309 căn
  • Tháp 2: 368 căn
  • Tháp 3 & 4: 619 căn

Loại hình sản phẩm:

  • Căn hộ 1 phòng ngủ:   Diện tích 39 - 44m2 - Số lượng 100 căn.
  • Căn hộ 1 phòng ngủ+: Diện tích 49 - 64m2 - Số lượng 384 căn.
  • Căn hộ 2 phòng ngủ:   Diện tích 57 - 82m2 - Số lượng 531 căn.
  • Căn hộ 2 phòng ngủ+: Diện tích 76 - 83m2 - Số lượng 51 căn.
  • Căn hộ 3 phòng ngủ:   Diện tích 77 - 81m2 - Số lượng 96 căn.
  • Căn hộ 3 phòng ngủ+: Diện tích 99 - 105m2 - Số lượng 50 căn.
  • Penthouse và Duluxe: Diện tích 120 - 218m2 - Số lượng 39 căn.
  • Shophouse khối đế: Diện tích 35 - 577m2 - Số lượng: 45 căn

Pháp lý: Sở hữu lâu dài

Mặt bằng & thiết kế Green Skyline
Mặt bằng tầng điển hình Green Skyline

Thiết kế căn hộ Studio và 1PN+

Thiết kế căn hộ 2PN - 2PN+

Thiết kế căn hộ 3PN

Tiện Ích:

Dự án Green Skyline sở hữu nhiều tiện ích nội khu:

  • Hồ bơi tràn.
  • Công viên cây xanh.
  • Đường chạy bộ.
  • Khu thương mại.
  • Khu thể thao với gym , spa, yoga...
  • Khu vui chơi cho trẻ.
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng.
  • Shophouse thương mại khối đế.
  • Lối dạo bộ nội khu.
Mặt bằng tiện ích tầng 1
Mặt bằng tiện ích tầng 2
Mặt bằng tiện ích tầng 3
Mặt bằng tiện ích tầng 20
Công viên căn hộ Green Skyline
Tiện ích nội khu căn hộ Green Skyline

Ngoài ra, từ dự án Green Skyline, cư dân dễ dàng kết nối với các tiện ích ngoại khu khác từ khu vực: Siêu thị BigC, bệnh viện (Hoàn Mỹ, Việt Pháp, Hoàn Hảo), Làng Đại Học, chợ (Đông Hòa, Xuân Hiệp), Trung tâm hành chính, KCN (Tân Đông Hiệp, Sóng Thần, KCX Linh Trung)….

Tiện ích ngoại khu dự án Green Skyline

Tiến Độ:

Một số hình ảnh thực tế của dự án Green Skyline (Tháng 11/2025):

 
4,4%
Giá bán đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}