Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Mua bán condotel tại Phường An Hải, Đà Nẵng

Hiện có 85 bất động sản.
17,6%
Giá bán đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
13

2,05 tỷ sở hữu căn stu góc view biển và phố tại Soleil dòng tiền mỗi ngày 4,9 tr/đêm nhận ngay nhà

2,05 tỷ · 33,2 m² · 61,75 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
12

Căn hộ biển Đà Nẵng - The Soleil, 55,13m², giá 3,2 tỷ view biển Mỹ Khê

3,2 tỷ · 55,13 m² · 58,04 tr/m² · 1 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước

 

6

Bán gấp căn hộ Studio Soleil Đà Nẵng hướng biển Mỹ Khê Đà Nẵng, Chiết khấu 13,5%, chỉ từ 2,78 tỷ

2,79 tỷ · 27,69 m² · 100,58 tr/m²
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
9

Vì lý do cá nhân tôi là cần bán căn 2PN tầng cao À La Carte, view trực diện biển Mỹ Khê, Đà Nẵng

Giá thỏa thuận · 77,7 m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
4

Căn góc 2PN tầng cao view Biển, Sơn Trà - Diện tích 53m2 - Giá 6,2 tỷ

6,2 tỷ · 53 m² · 116,98 tr/m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
4

Căn studio tầng cao full nội thất liền tường - Diện tích 34m2 - Giá 2,9 tỷ

2,9 tỷ · 34 m² · 85,29 tr/m²
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
5

Căn hộ Soleil trực diện biển Mỹ Khê - Nhận nhà ngay - Giá từ 3 tỷ 1

2,98 tỷ · 36,36 m² · 81,85 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước
11

Căn góc 3 ngủ trực diện biển Mỹ Khê Soleil dành riêng giới tinh hoa, đẳng cấp!

26,35 tỷ · 157 m² · 167,83 tr/m² · 3 · 3
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
9

Suất ngoại giao - bán căn hộ Nobu - giá chỉ 5,6 tỷ - 38m². Thanh toán đến 2027. Sở hữu với 10%

5,6 tỷ · 38 m² · 147,37 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
7

Cắt lỗ 1 tỷ bán nhanh căn 1PN Soleil Ánh Dương, đang cho thuê 30tr/tháng giá chỉ 4,8 tỷ

4,8 tỷ · 60 m² · 80 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Mua bán condotel tại Phường An Hải, Đà Nẵng

7

Bán căn hộ 38m2 Soleil trực diện biển Mỹ Khê - Chỉ 3,x tỷ cho thuê 20 triệu/tháng

3,7 tỷ · 38 m² · 97,37 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
8

Chính chủ bán căn 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng - Ở và khai thác cho thuê ngay - LVCC

Giá thỏa thuận · 65 m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
7

Cần thanh khoản gấp căn hộ 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng - sổ hồng lâu dài - LVCC

Giá thỏa thuận · 65 m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
4

Chính chủ bán gấp căn 1PN À La Carte, tầng cao giá ngộp bank view biển - làm việc chính chủ

Giá thỏa thuận · 47 m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
17

2,7 tỷ nhận nhà ngay view biển tầng cao, full nội thất The Soleil Đà Nẵng, vận hành 30 triệu/tháng

3,8 tỷ · 38 m² · 100 tr/m²
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
10

Hàng hiếm Soleil Đà Nẵng studio 37m2, giá tốt, căn đẹp khó tìm

Giá thỏa thuận · 37 m²
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Chủ đi nước ngoài cần bán gấp căn hộ À La Carte, giá chỉ hơn 5 tỷ, sổ vĩnh viễn

Giá thỏa thuận · 44 m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Siêu phẩm căn view trực diện biển Alacartel, giá hời trên thị trường sổ hồng có sẵn công chứng ngay

5,8 tỷ · 48 m² · 120,83 tr/m² · 1 · 1
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
10

Bán căn hộ trực diện biển Võ Nguyên Giáp, 2PN, 100m2 bàn giao full nội thất Luxury vào ở ngay

Giá thỏa thuận · 100 m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)
Ảnh đại diện
9

Siêu phẩm căn hộ biển À La Carte, 2PN hàng hiếm có trên thị trường, sổ hồng lâu dài vĩnh viễn

Giá thỏa thuận · 65 m² · 2 · 2
P. An Hải (Q. Sơn Trà cũ)

Lịch sử giá Bán condotel tại Phường An Hải

Tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

  • Mua bán
  • Cho thuê
  • 1 năm
  • 2 năm
  • 5 năm
0 tr/tháng
Giá đang cập nhật
  23%
Giá thuê đã tăng trong 1 năm qua (Q2/2022 - Q2/2023)
Dữ liệu đang được cập nhật
So sánh biến động giá với các quý trước
  6%
Giá hiện tại thấp hơn đỉnh 8,5 tr/tháng vào Q1/2022
Chúng tôi đang cập nhật dữ liệu. Bạn hãy quay lại sau nhé!
Dữ liệu giá được tổng hợp và xử lý từ các tin đăng trên trang Batdongsan.com.vn. Bạn hãy lưu ý về tin đăng nằm ngoài khoảng giá chúng tôi gợi ý và xác minh thêm thông tin trước khi giao dịch.
Truy cập miễn phí thông tin độc quyền về Bán condotel tại Phường An Hải
Khoảng giá an toàn hiện tại để giao dịch
Lịch sử biến động giá được tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

Thông tin mua bán condotel An Hải

Giá bán condotel An Hải

79 - 257 tr/m²

Diện tích phổ biến

29 - 116 m²

Khu vực có nhiều condotel mua bán

An Hải, An Khê, An Thắng, Avương, Bà Nà

Số lượng

85 căn

Cập nhật tin đăng gần đây nhất

17-09-2026, 15:01

17,6%
Giá bán đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}