Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.
Có 44.090 lượt xem khu vực này trong 7 ngày vừa qua.

Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 50 - 80 m²

Hiện có 1.009 bất động sản.

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Tin xác thực mới nhất
Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán Đúng địa chỉ & hình ảnh Trong khoảng giá thị trường
Ảnh đại diện
8

Bán căn hộ thương mại B3 full nội thất xịn giá sập hầm, sẵn sổ công chứng ngay

1,98 tỷ · 72 m² · 27,5 tr/m² · 2 · 2
Q. Liên Chiểu (P. Liên Chiểu mới)
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
15

Căn villa mini đường Tân Thái 8 vừa mới xây dựng xong, cách biển Mân Thái 300m, có hồ bơi Jacuzzi

12,8 tỷ · 75 m² · 170,67 tr/m² · 2 · 3
Q. Sơn Trà (P. Sơn Trà mới)

 

Ảnh đại diện
8

Căn 2PN tầng cao view Cầu Rồng, pháo hoa - Diện tích 70,8m2 - Giá 6,75 tỷ

6,75 tỷ · 70,8 m² · 95,34 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Ảnh đại diện
10

Căn 2PN Ponte tầng cao view cầu Pháo hoa, cầu Trần Thị Lý - Diện tích 70,1m2 - Giá 7,3 tỷ

7,3 tỷ · 70,1 m² · 104,14 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Ảnh đại diện
5

Căn 2PN giá cực rẻ view sông Hàn, Sơn Trà tầng trung - Giá 5,7 tỷ

5,7 tỷ · 75 m² · 76 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Ảnh đại diện
10

Căn 2PN tầng cao view trực diện sông, Pháo Hoa - Diện tích 70,8m2 - Giá 8 tỷ

8 tỷ · 70,8 m² · 112,99 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. Sơn Trà mới)
Ảnh đại diện
5

Siêu phẩm dòng tiền Sơn Trà đường 10m5 chỉ 10 tỷ hơn

10,9 tỷ · 70 m² · 155,71 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Đây là căn 2PN đáng mua! Chỉ 2,48 tỷ - view thành phố cực đẹp về đêm rất đáng mua ở gia đình

2,48 tỷ · 54 m² · 45,93 tr/m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
13

HOT ! ĐÂY LÀ CĂN 2PN VIEW SÔNG ĐÁNG MUA Ở |VIEW THOÁNG HƯỚNG ĐÔNG NAM -MÁT MẺ QUANH NĂM |GIÁ 2,86TỶ

2,86 tỷ · 54 m² · 52,98 tr/m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
11

Vip - 1 suất ngoại giao căn 1PN+ 54m2 từ CĐT - tầng cao view thành phố & tháp 69 tầng đẹp cả ngày

Giá thỏa thuận · 54 m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 50 - 80 m²

Ảnh đại diện
10

Deals hời - Em Minh chuyên dự án Landmark - Căn góc đẹp view ôm trọn Sông Hàn, núi, biển & pháo hoa

8,67 tỷ · 57 m² · 152,02 tr/m² · 2 · 2
Q. Hải Châu (P. Hòa Cường mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
17

Em Minh chuyên tư vấn shophouse Sun Cora - 1 suất ngoại giao căn diện tích nhỏ 80m2 - giá chỉ 5 tỷ

5 tỷ · 80 m² · 62,5 tr/m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
13

Đây là CĂN 1Pn+1 có sân vườn cực đẹp đáng mua ! 71m2 giá 2,7 tỷ -hỗ trợ vay 70% -miễn gốc lãi 3 năm

2,75 tỷ · 71 m² · 38,69 tr/m² · 2 · 2
Q. Ngũ Hành Sơn (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
10

Bỏ qua căn này sẽ rất tiếc - căn 1PN + 54m2 - view pháo hoa - thành phố về đêm cực đẹp - giá 2,74tỷ

2,74 tỷ · 54 m² · 50,74 tr/m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
8

Em Minh chuyên căn hộ Spana - Căn 2PN trực diện sông Hàn view pháo hoa & Tháp 69 - Giá gốc CĐT Sun

4,83 tỷ · 72,4 m² · 66,68 tr/m² · 2 · 2
Q. Cẩm Lệ (P. Hòa Xuân mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
8

Em Minh chuyên căn hộ Sun Four Tower - A/C cần 1 tư vấn viên tận tâm - Hỗ trợ 24/7 - Liên hệ em nhé

2,5 tỷ · 59 m² · 42,37 tr/m² · 2 · 2
Q. Ngũ Hành Sơn (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
12

Bỏ qua căn 2PN view toàn cảnh TP Đà Nẵng này sẽ rất tiếc! Tầm view sông - pháo hoa giá chỉ 3,658 tỷ

3,66 tỷ · 65 m² · 56,28 tr/m² · 2 · 2
Q. Ngũ Hành Sơn (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
10

Căn hộ 1PN+1 có sân vườn 14m2 -siêu hiếm tại Sun FourS Tower Hoà Xuân Đà Nẵng -58,51m² |giá 2,5 tỷ

2,5 tỷ · 59 m² · 42,37 tr/m² · 2 · 2
Q. Ngũ Hành Sơn (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
11

HOT - Còn hiếm có 1 căn 2PN tầng trung view công viên phố bộ - Giá chỉ 5,06 tỷ

5,06 tỷ · 65 m² · 77,91 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
11

Siêu ưu đãi - Căn hộ 2PN Capital Square view biển tầng cao - Cạnh TTTM Vincom, mở bán GĐ1 giá CĐT

6,63 tỷ · 65 m² · 101,98 tr/m² · 2 · 2
Q. Sơn Trà (P. An Hải mới)
Đăng hôm nay

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}