Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.
Có 2.808 lượt xem dự án này trong 7 ngày vừa qua.

FourS Tower - Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Tốt T8/2026

Hiện có 200 bất động sản.

Thông tin dự án

Sắp mở bán · 33.81-98.13 m² · 1.281 · 3

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
16

Hàng ngoại giao FourS Tower (F1) - chiết khấu lên đến 28,5% - HTLS 0% đến 30 tháng

Giá thỏa thuận · 70 m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
13

Bán căn 1PN + sân vườn 98,2m² hiếm có giá 2,769 tỷ vay 70% HTLS 0%

2,77 tỷ · 98,2 m² · 28,2 tr/m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)

 

Ảnh đại diện
4

Căn hộ sân vườn, căn 1PN+ dt sân vườn 16m2 giá gốc chủ đầu tư, dự án Sun FourS Tower

2,5 tỷ · 64 m² · 39,06 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
6

Chỉ 3,487 tỷ mua căn 81m2 có sân vườn sát sông, chỉ mất 5' ra biển

3,49 tỷ · 81 m² · 43,05 tr/m² · 2 · 2
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
10

Hàng hiếm FourS Tower Chính chủ bán giá HĐMB từ 2,X tỷ

Giá thỏa thuận · 48,6 m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

2,3 tỷ căn 1PN+ FourS Tower Đà Nẵng. Giỏ hàng CDT. Anh chị qt lh: 0932 447 ***

2,3 tỷ · 48 m² · 47,92 tr/m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
14

Chỉ từ 716 triệu sở hữu căn hộ 1PN+ FourS Tower Đà Nẵng

2,33 tỷ · 45,2 m² · 51,53 tr/m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
6

Căn hộ view sông + biển Sun FourS Tower giá 1,7 tỷ/căn. Chiết khấu giai đoạn 1 lên đến 26,5%

1,7 tỷ · 40 m² · 42,5 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
9

Đón sóng hạ tầng khu vực Nam Hòa Sun - Sun FourS Tower - Điểm sống mới Nam Hòa Xuân Đà Nẵng

2,32 tỷ · 50,5 m² · 46 tr/m² · 2 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
4

Hiếm có Fours căn hộ sân vườn siêu thoáng mát 62m2 cực đẹp, cách biển chỉ 2km

Giá thỏa thuận · 62 m² · 2
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng FourS Tower - Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Tốt T8/2026

Ảnh đại diện
4

Căn 1PN+ sân vườn 70m2 Fours Tower giá sau CK 2.667 tỷ trục ngã tư Minh Mạng giao Nguyễn Phước Lan

2,67 tỷ · 70 m² · 38,1 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
9

Hiếm có căn 3PN sân vườn view pháo hoa công viên Châu Á hướng Đông Nam

5,9 tỷ · 116 m² · 50,86 tr/m²
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
11

Căn hộ Studio sân vườn cuối cùng FourS Tower, giá trực tiếp CĐT, sát sông gần biển, công viên 50Ha

2,06 tỷ · 34,3 m² · 59,91 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Chỉ với 2 tỷ có ngay nhà Đà Nẵng 34m2 tại giao lộ Nguyễn Phước Lan và Minh Mạng, căn hộ FourS Tower

2 tỷ · 34,3 m² · 58,31 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Căn 1PN+ không chỉ để ở mà để tận hưởng sở hữu ngay chỉ 2,6 tỷ mua trực tiếp CĐT

2,6 tỷ · 53,8 m² · 48,32 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
9

Chủ cần tiền, ra hàng căn studio sân vườn dự án FourS Tower

2 tỷ · 45,5 m² · 43,85 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Căn studio sân vườn Fours, 55,73m2 - 2 tỷ. Gần biển, sát sông thoáng mát. 0932 447 ***

2 tỷ · 55,73 m² · 35,89 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
7

1,7 tỷ sở hữu căn hộ 48 tháng để chủ động tài chính

1,7 tỷ · 35 m² · 48,57 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
19

Mở bán Sun FourS Tower chỉ hơn 1,7tỷ/căn, chiết khấu 5% booking sớm, tt 70% nhận nhà, miễn lãi 30th

Giá thỏa thuận · 50 m² · 2
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Ảnh đại diện
6

Bán CC FourS Tower tại Hòa Quý, 2,3 tỷ VND, 48m2, 1PN, 1WC, pháp lý đầy đủ

2,3 tỷ · 48 m² · 47,92 tr/m² · 1 · 1
P. Hòa Quý (P. Ngũ Hành Sơn mới)
Đăng 24/07/2026

Thông tin mua bán căn hộ chung cư FourS Tower

Số lượng

200 căn

Diện tích phổ biến

35 - 96 m²

Giá bán căn hộ chung cư 1PN

1,97 - 3,39 tỷ

Giá bán căn hộ chung cư 2PN

2,4 - 4,4 tỷ

Giá bán căn hộ chung cư 3PN

4,6 - 5,09 tỷ

Cập nhật tin đăng gần đây nhất

15-08-2026, 09:22

Vừa qua, Sun Property đã công bố ra mắt phân khu căn hộ FourS Tower (Tháp Bốn Mùa) tọa lạc tại ngã tư huyết mạch Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, khu vực Hòa Quý - Trung tâm đô thị mới phía Nam Đà Nẵng. Dự án gồm 4 tòa tháp căn hộ cao 20 tầng nổi và 02 tầng hầm, được thiết kế lấy cảm hứng từ bộ tứ Mai - Cúc - Trúc - Tùng, tương ứng với bốn mùa.

Khu căn hộ FourS Tower với 04 tòa tháp cao 20 tầng nổi và 02 tầng hầm

Vị Trí

FourS Tower tọa lạc tại ngã tư huyết mạch Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, trung tâm đô thị mới phía Nam Đà Nẵng, thuộc phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.

Mặt Bằng - Thiết Kế

Dự án FourS Tower gồm 4 tòa tháp căn hộ cao 20 tầng nổi, 2 tầng hầm, được thiết kế lấy cảm hứng từ 4 loài cây tứ bình - tương ứng với 4 mùa: Mai (Mùa Xuân) mang tinh thần tươi mới, Trúc (Mùa Hạ) với nét thanh tao, Cúc (Mùa Thu) đại diện cho sự bình yên, Tùng (Mùa Đông) với "tính cách" bền bỉ. Kết hợp với các đường nét kiến trúc xẻ khối phương ngang và phương dọc, các tòa tháp đón trọn ánh sáng tự nhiên và thông gió cho từng căn hộ.

Có thể là hình ảnh về ‎nhà chọc trời và ‎văn bản cho biết '‎SANSRYGARANG TOA F7 (TUNG) TÒAFS F5 (CÚC) TOA F2 (MAI) מחחריה TOAF3 (TRUC) रহল DƯỠNG MINH MẠNG HƯỒNGD RA ABIEN TRUNGTAM ĐƯONG υooma nUCHOMa: QUANG NAM 巴‎'‎‎

Thiết kế tòa tháp:

  • 02 tầng hầm: Bãi đậu xe
  • Tầng 1: Khu shophouse thương mại
  • Tầng 2: Khu tiện ích: Kids Club, phòng gym, yoga, spa, hồ bơi, khu sinh hoạt cộng đồng, hệ thống chăm sóc sức khỏe..
  • Tầng 3 đến 20: Tầng căn hộ với nhiều loại hình (Studio, 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ). Tầng 20 với thiết kế căn hộ đặc biệt có trần cao lên đến 6m.
Mặt bằng căn hộ tầng 2 tòa F1 - Tùng
Mặt bằng căn hộ tầng 3-7 tòa F1 - Tùng
Mặt bằng căn hộ tầng 8-19 tòa F1 - Tùng
Mặt bằng căn hộ tầng 3-7 tòa F5 - Cúc
Mặt bằng căn hộ tầng 8-15 tòa F5 - Cúc

Loại hình căn hộ:

  • Căn Studio: Diện tích tim tường 33.81m2, thông thủy 30.55m2
  • Căn 1 phòng ngủ +: Diện tích tim tường 58.48m2, thông thủy 53.81m2
  • Căn 2 phòng ngủ: Diện tích tim tường 70.45m2, thông thủy 64.92m2
  • Căn 3 phòng ngủ: Diện tích tim tường 98.13m2, thông thủy 91.56m2

Tiện Ích

Dự án FourS Tower được đầu tư hệ thống tiện ích đa dạng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt - vui chơi - giải trí của cư dân:

  • Khu shophouse thương mại, dịch vụ ở khối đế
  • Hồ bơi
  • Phòng gym, yoga, spa
  • Khu chăm sóc sức khỏe
  • Khu sinh hoạt cộng đồng
  • Bãi đỗ xe
  • Hệ thống an ninh…

Ngoài ra dự án còn thừa hưởng hệ sinh thái sẵn có của khu vực Nam Đà Nẵng, như công viên ven sông Hyde Park (50ha), bãi tắm Sơn Thủy…

 

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}