Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Mua bán nhà đất tại Marina Bayfront District, giá 2 - 3 tỷ

Hiện có 46 bất động sản.

Thông tin dự án

Đang cập nhật tiến độ

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
11

Căn hộ sát biển Aria Bay, thiết kế cao cấp cùng nhịp sống nghỉ dưỡng

2,7 tỷ · 30 m² · 90 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
17

Aria Bay mặt biển Hạ Long - căn đặc biệt giảm 500tr, CK 18%, sổ lâu dài

2,1 tỷ · 32 m² · 65,62 tr/m²
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)

 

Ảnh đại diện
14

Qũy ngoại giao Aria Bay Hạ Long giá full 2tỷ chiết khấu 18%- sổ đỏ lâu dài - dòng tiền 25tr/tháng

2,3 tỷ · 31 m² · 74,19 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
17

Căn cuối Aria Bay view trực diện biển Hạ Long, CK 18%, quà tặng 500tr, sổ lâu dài

2,1 tỷ · 32 m² · 65,62 tr/m²
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
10

Quỹ căn ngoại giao hữu hạn mặt tiền biển Aria Bay Hạ Long chiết khấu khủng lên đến 18%, lãi suất 0%

2,1 tỷ · 32,1 m² · 65,42 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
10

Độc quyền căn studio tầng trung view biển đẹp trong dự án chung cư Aria Bay Hạ Long chỉ 2,4 tỷ

2,4 tỷ · 36 m² · 66,67 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
11

Aria Bay Hạ Long - Căn ngoại giao đa dạng tầng, view |Trả thẳng chỉ hơn 2 tỷ, chiết khấu đến 150tr

2,2 tỷ · 32 m² · 68,75 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
10

ARIA BAY. Giá full 2tỷ295/căn studio cho căn hộ sát biển, với hơn 100 tiện ích chuẩn quốc tế

2,3 tỷ · 30,3 m² · 75,74 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
17

Aria Bay - Căn hộ mặt biển Hạ Long, giá full 2 tỷ, CK ~20%, sổ lâu dài

2 tỷ · 30,9 m² · 64,72 tr/m²
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
8

Ngoại giao căn hộ mặt Vịnh Di Sản Aria Bay Tower, Hạ Long, chiết khấu 17% sổ đỏ truyền đời

2,1 tỷ · 32 m² · 65,62 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Mua bán nhà đất tại Marina Bayfront District, giá 2 - 3 tỷ

Ảnh đại diện
14

Chỉ với 2,6 tỷ sở hữu ngay Aria Bay Tower Hạ Long giá siêu tốt

2,6 tỷ · 32 m² · 81,25 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
12

Bán căn 1PN dự án Aria Bay Hạ Long, chiết khấu 18%, quà tặng 500 triệu, view thẳng biển

3 tỷ · 47 m² · 63,83 tr/m² · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
14

Em Chiến BĐS Hạ Long xin được chào anh chị đầu tư căn studio VIP rẻ hơn thị trường 200tr

2,28 tỷ · 35,5 m² · 64,22 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Căn hộ Mặt Biển Aria Bay Tower, 3 tỷ VND, 35.8m2 đẹp, nhiều tiện ích tại Hạ Long

3 tỷ · 35,8 m² · 83,8 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
12

Bán Condotel Aria Bay Tower, Bán Condotel Aria Bay Tower, Hạ Long, 3 tỷ, 35.9m2, 1PN + 1WC + Cơ bản

3 tỷ · 35,9 m² · 83,56 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
16

Chỉ với 800tr vốn ban đầu có thể sở hữu ngay căn hộ biển có bãi tắm riêng, rẻ hơn giá thị trường

2,4 tỷ · 30,2 m² · 79,47 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
15

Trả trước chỉ 30% (800tr) - sở hữu ngay căn hộ cao cấp nổi bật thủ phủ du lịch miền Bắc

2,2 tỷ · 30 m² · 73,33 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

6 năm làm BĐS tại Hạ Long E Đức Hinh đang có căn Aria Bay view biển chiết khấu chỉ hơn 2 tỷ/căn

2,5 tỷ · 35 m² · 71,43 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Ảnh đại diện
8

Hàng hiếm tại Aria Bay, studio view biển. Chỉ với giá 2 tỷ LH ngay để nhận TT chi tiết ạ

2 tỷ · 36 m² · 55,56 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán condotel Aria Bay Tower, 2,45 tỷ, 32 m2, 1PN, 1WC, giá cực chất

2,45 tỷ · 32 m² · 76,56 tr/m² · 1 · 1
P. Hùng Thắng (P. Bãi Cháy mới)
Đăng 2 tuần trước

Marina Bayfront District là tổ hợp an cư nghỉ dưỡng giải trí tọa lạc tại Bán đảo 3 Khu đô thị du lịch Hạ Long Marina, do BIM Group phát triển. Dự án gồm 4 phân khu: Aria Bay Tower, Marina Bayfront Terrace, Marina Bayfront Retails và Marina Bayfront Waterpark.

Phối cảnh dự án Marina Bayfront District

Vị Trí

Dự án Marina Bayfront District tọa lạc tại Bán đảo 3 Khu đô thị du lịch Hạ Long Marina, phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh.

Vị trí dự án Marina Bayfront District

Mặt Bằng - Thiết Kế

Dự án Marina Bayfront District có quy mô khoảng 10,42ha, gồm 4 phân khu chính: Aria Bay Tower, Marina Bayfront Terrace, Marina Bayfront Retails và Marina Bayfront Waterpark.

1 - Aria Bay Tower

Quy mô khoảng 1,96ha gồm 2 tòa tháp 40 tầng, tọa lạc ngay vị trí trung tâm với tầm nhìn view vịnh biển.

Sản phẩm: Căn hộ khách sạn

Số lượng: 2.314 căn (trong đó: 1.496 căn Studio, 486 căn 1 phòng ngủ, 204 căn 2 phòng ngủ, 120 căn 3 phòng ngủ, 08 căn Sky Villa) và 72 căn shop khối đế và 05 căn retail pods

Loại hình sản phẩm:

  • Căn Studio - Diện tích từ 29m2 - 32m2
  • Căn 1 phòng ngủ - Diện tích từ 49m2 - 53m2
  • Căn 2 phòng ngủ - Diện tích từ 70m2 - 80m2
  • Căn 3 phòng ngủ - Diện tích trên 90m2
  • Căn Sky Villas - Diện tích 300m2 (có sân vườn, bể bơi riêng)
Phối cảnh 2 tòa Marina Bayfront Tower

2 - Marina Bayfront Terrace

Quy mô khoảng 5,59ha.

Sản phẩm: Townhouse, Shophouse.

Tổng diện tích sàn xây dựng: 19.363,62m2.

Số lượng: 169 căn, cao 4 tầng.

3 - Marina Bayfront Retails

Khu retail được quy hoạch với 5 pods thương mại kết hợp với dãy shophouse (72 căn) khối đế 2 tầng của tòa Aria Bay Tower.

Tổng diện tích sàn thương mại: 10.185m2 (5 pods: 1.726m2 - shophouse khối đế: 8.459m2)

4 - Marina Bayfront Waterpark: Đang cập nhật

Tiện Ích

Dự án Marina Bayfront District sở hữu hệ tiện ích đẳng cấp:

  • Bể tạo sóng
  • Rooftop bar
  • Cầu dạo bộ trên hồ view vịnh
  • Bến du thuyền…
 

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}