Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Bán căn hộ chung cư Trường Trinh

Hiện có 1.767 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ 2WC, DT 60m2 toà CT36 Định Công siêu đẹp

4,45 tỷ · 60 m² · 74,17 tr/m² · 2 · 2
Hoàng Mai, Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
18

Bán gấp căn nhà phố Eco Xuân giá chỉ 6.7 tỷ, 1 trệt 1 lầu nằm trên trục Quốc Lộ 13

6,7 tỷ · 100 m² · 67 tr/m² · 3 · 3
Thuận An, Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
10

Trả chậm 05 năm-Nhà phố biệt thự song lập The Meadow 10x20-Giá gốc CĐT-Ưu đãi phí quản lý-Tặng vàng

Giá thỏa thuận · 310 m² · 3 · 4
Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Cần bán căn hộ Ruby 3PN-2WC giá 5.3 Tỷ nhà full NT đẹp, view nội khu

5,3 tỷ · 80 m² · 66,25 tr/m² · 3 · 2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
6

Hot hit Bcons Polygon, 54m2, 2PN-2WC, 2,2 tỷ ngay Phạm Văn Đồng giá tốt thị trường

2,2 tỷ · 54 m² · 40,74 tr/m² · 2 · 2
Dĩ An, Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
11

Trả chậm 05 năm The Glen - Celadon City - tặng 01 chỉ vàng và miễn phí quản lý 03 năm

23 tỷ · 299,9 m² · 76,69 tr/m² · 7 · 5
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy tại CCN Tân Phú 1 - 2. TP Phổ Yên - Thái Nguyên. DT 0,5ha

15 tỷ · 5.000 m² · 3 tr/m²
Phổ Yên, Thái Nguyên
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy trọng cụm CN Tân Thịnh - Nam Trực - Nam Định. DT 0,5ha. Giá 2,2tr/m2

11 tỷ · 5.000 m² · 2,2 tr/m²
Nam Trực, Nam Định
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Mở bán cụm CN Phạm Ngũ Lão - Xã Nghĩa Dân - Hưng Yên. Diện tích 5800m2. Giá 2,773 tr/m2

16,08 tỷ · 5.800 m² · 2,77 tr/m²
Kim Động, Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD Nhà Máy trong KCN Số 3 Hưng Yên Ecoland Hưng Yên. Diện tích 2ha. Giá 3,57tr/m2

71,4 tỷ · 20.000 m² · 3,57 tr/m²
Khoái Châu, Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Bán căn hộ chung cư Trường Trinh

Ảnh đại diện
4

Chủ đầu tư mở bán KCN Amper Yên Quang - Hòa Bình. DT 5000m2. Giá chỉ 2,85 triệu/m2

14,25 tỷ · 5.000 m² · 2,85 tr/m²
Hòa Bình, Hòa Bình
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

CĐT Hoà Phát mở bán đất XD nhà máy trong KCN Hoàng Diệu - TP Hải Phòng. Cạnh Cao Tốc HN-HP và QL37

Giá thỏa thuận · 10.000 m²
Gia Lộc, Hải Dương
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Căn vip hoa hậu dự án Lancaster Lumianire 1152 đường Láng cần bán 180m2 giá rẻ

Giá thỏa thuận · 180 m² · 4 · 4
Đống Đa, Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Mở bán KCN Phúc Điền mở rộng - Xã Vĩnh Hưng - Bình Giang - Hải Dương. Diện tích 8000m2. 2,7tr/m2

21,6 tỷ · 8.000 m² · 2,7 tr/m²
Bình Giang, Hải Dương
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
6

Mở bán KCN Kim Bảng 1 Xã Đồng Hóa - Kim Bảng - Hà Nam. Diện tích 1ha. Giá 2,8 triệu/m2

28 tỷ · 10.000 m² · 2,8 tr/m²
Kim Bảng, Hà Nam
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Bán nhanh căn góc 3PN view Pháo hoa. Chỉ 3,650 tỷ

3,65 tỷ · 82 m² · 44,51 tr/m² · 3 · 2
Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán đất XD Nhà Máy Tại KCN Taseco Thuỷ Nguyên, Cạnh Visip Hải Phòng. CĐT Taseco land. DT Từ 1ha

Giá thỏa thuận · 10.000 m²
Thủy Nguyên, Hải Phòng
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Căn hộ 2PN, 2WC giá tốt bán gấp tại Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông) Q2, TP.HCM 2,5ty Full phí

2,5 tỷ · 57 m² · 43,86 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Chủ đầu tư An Phát bán đất sản xuất tại KCN Lương Điền - Ngọc Liên. Diện tích 1ha. Giá 3tr/m2

30 tỷ · 10.000 m² · 3 tr/m²
Cẩm Giàng, Hải Dương
Đăng 2 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Chủ cần bán gấp giá chốt chỉ 600 triệu - SHR - Ngay Lộc An, An Tịnh, Trảng Bàng

600 triệu · 366 m² · 1,64 tr/m²
Trảng Bàng, Tây Ninh
Đăng 2 tuần trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}