Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Bán nhà đường Hương Lộ

Hiện có 10.000 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
6

Nhà mới keng cần bán gấp tại Bông Sao Quận 8, 69,7m2 3tỷ050 sang tên ngay. LH 0798 545 *** Mỹ Tâm

Giá thỏa thuận · 69,7 m² · 5 · 6
Quận 8, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Chính chủ bán căn hộ 8X Rainbow, 83m2 3PN - 2WC, 3.19 Tỷ, TL, Hỗ trợ vay

3,19 tỷ · 83 m² · 38,43 tr/m² · 3 · 2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
11

Hacom Ocean City - NOXH căn hộ Phan Rang - Giá tốt. 0937 048 ***

Giá thỏa thuận · 69 m² · 3 · 2
Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
10

Bán CH 2PN - 2WC - 94m2 tại Empire City Thủ Thiêm Q2, có sẵn HĐ thuê giá chỉ 19 tỷ

19 tỷ · 94 m² · 202,13 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
17

The Emerald River Park Căn hộ của những giấc mơ triệu đô!!!

2,6 tỷ · 52 m² · 50 tr/m²
Thuận An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
14

Giỏ hàng nội bộ The Privé Quận 2 giá tốt nổi bật 6,3 tỷ/căn, chiết khấu 21,5%

6,3 tỷ · 65 m² · 96,92 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Chủ cần bán nhanh căn Studio giá cực rẻ - Diện tích 26m2 - Giá 2,49 tỷ

2,49 tỷ · 26 m² · 95,77 tr/m² · 1 · 1
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
13

Căn hộ bến du thuyền 3PN 2WC 107m2 tặng full nội thất tại sông SG

5,88 tỷ · 107 m² · 55 tr/m² · 3 · 2
Thuận An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
8

Chỉ 20% vốn ban đầu giữ tài sản 18 tháng, đón sóng hạ tầng Izumi City

6,5 tỷ · 119 m² · 54,62 tr/m² · 5 · 5
Biên Hòa, Đồng Nai
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Tôi chính chủ bán nhà 2 tầng kiệt ô tô Hà Huy Tập Thanh Khê Đông

Giá thỏa thuận · 51 m² · 3 · 1
Thanh Khê, Đà Nẵng
Đăng hôm qua

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Bán nhà đường Hương Lộ

Ảnh đại diện
4

3 Phút sang Q1, 66m2, cách mặt tiền 30m, giá 7,39 Tỷ

7,39 tỷ · 66 m² · 111,97 tr/m²
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
17

130 Triệu (5%) Sở hữu ngay căn hộ 2PN mặt tiền Quốc lộ 13 cạnh nhà ga Metro

2,67 tỷ · 55 m² · 48,56 tr/m² · 2 · 2
Thuận An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Bán căn hộ Carina Plaza Võ Văn Kiệt Quận 8 - 104m2 (Ngang 8,2m) - Sổ hồng riêng - 3,75 tỷ

3,75 tỷ · 104 m² · 36,06 tr/m² · 2 · 2
Quận 8, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
8

Căn 2PN tầng cao view Cầu Rồng, pháo hoa - Diện tích 70,8m2 - Giá 6,75 tỷ

6,75 tỷ · 70,8 m² · 95,34 tr/m² · 2 · 2
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
8

Eaton Park Q2 - bán căn 2PN tháp A6, diện tích 75m2, 2PN - 2WC, giá chỉ 9,6 tỷ

9,6 tỷ · 75 m² · 128 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Hạ giá bán gấp 30 tỷ về 22.5 tỷ - chỉ 155tr/m2 - Phan Xích Long - 7x25m - hầm 4 tầng - 522m2 sàn

22,5 tỷ · 162 m² · 138,89 tr/m²
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Nhà HXH Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp Đối diện BV Quân Y 175, 85m2, 8,7 tỷ

8,7 tỷ · 85 m² · 102,35 tr/m² · 3 · 2
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
12

Căn studio tầng cao view sông full nội thất - Diện tích 29m2 - Giá 3,8 tỷ

3,8 tỷ · 29 m² · 131,03 tr/m² · 1 · 1
Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Shophouse thông 2 tầng mặt tiền Quốc lộ 13 sản phẩm khan hiếm tại Bcons NewSky

5 tỷ · 104 m² · 48,08 tr/m² · 1
Thuận An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

Izumi City khi giá trị tài sản được hỗ trợ bởi hạ tầng và đô thị đồng bộ

9,28 tỷ · 160 m² · 58 tr/m² · 5 · 5
Biên Hòa, Đồng Nai
Đăng hôm qua

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}