Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Bán nhà giá rẻ

Hiện có 516 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Nhà đẹp 4 tầng giá rẻ tại Văn Nhuế, Mỹ Hào, Hưng Yên. Liên hệ 0978 503 ***

2,8 tỷ · 34 m² · 82,35 tr/m² · 3 · 4
Mỹ Hào, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán nhà khu Phố Viên Cầu Mỏ, gần ô tô, có nhà 1.5 tầng đẹp. Vị trí trung tâm sát phố. Giá rẻ

Giá thỏa thuận · 54 m²
Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Kẹt tiền bán gấp căn 2PN-2WC ban công hướng Đông Nam view Q1, giá rẻ hơn thị trường 1tỷ. 0909 253 ***

9,8 tỷ · 87 m² · 112,64 tr/m² · 2 · 2
Quận 10, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
19

Cập nhật căn 2PN giá rẻ hơn thị trường 300 - 500tr tại Hà Đô Centrosa, P. Hòa Hưng

9,9 tỷ · 88 m² · 112,5 tr/m² · 2 · 2
Quận 10, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Còn sót lại hiếm có căn 4 phòng ngủ The Vista An Phú, nhà mới, giá rẻ đầu tư, sổ sẵn

18,5 tỷ · 173 m² · 106,94 tr/m² · 4 · 4
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán khách sạn 100 phòng mặt phố Hàng Dầu, Hoàn Kiếm - 420m2 x 10 tầng 2 hầm - MT 12.5m - 999 tỷ

999 tỷ · 420 m² · 2,38 tỷ/m² · 12 · 12
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Bán nhà cấp 4 hẻm xe tải Huỳnh Thị Hai, Quận 12, giá rẻ 6,6 tỷ. Diện tích 170m2 (6x28m)

6,6 tỷ · 170 m² · 38,82 tr/m² · 2 · 2
Quận 12, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
13

Bán nhà 2Tầng Mặt Hồ Tây DT 97m2-MT 4.6m-View Hồ Tây-Nhà 2 MT-Vỉa Hè-phố Nhật Chiêu-Tây Hồ.Giá:88Tỷ

88 tỷ · 97 m² · 907,22 tr/m² · 2 · 2
Tây Hồ, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
12

Bán nhà xây mới 5.5x10m 1 lửng 3 lầu, đường Thạnh Lộc 15 ngay ngã tư Ga giáp Gò Vấp

5,78 tỷ · 55 m² · 105,09 tr/m² · 5 · 6
Quận 12, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán nhà mặt tiền HT17 gần xe bus Hiệp Thành Quận 12 giá rẻ 22 tỷ Diện tích 380m2 (10x38)

22 tỷ · 380 m² · 57,9 tr/m² · 32 · 32
Quận 12, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Bán nhà giá rẻ

Ảnh đại diện
9

Bán nhà góc MTKD Nguyễn Sơn, 4x13m, 2 tấm, giá rẻ

7,3 tỷ · 52 m² · 140,38 tr/m² · 2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán nhà 4 tầng đúc hẻm xe hơi HT13 Quận 12 giá rẻ 4,9 tỷ Diện tích 64m2 (4x16)

4,9 tỷ · 64 m² · 76,56 tr/m² · 4 · 5
Quận 12, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
17

Bán gấp nhà The Seasons ngay Lotte Lái Thiêu giá rẻ 7 tỷ. DT 5x20 1T 3L. Sổ sẵn. LH 0386 602 ***

7 tỷ · 100 m² · 70 tr/m² · 4 · 4
Thuận An, Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
15

Ngộp BANK bán gấp shophouse nhà phố TM Eco Xuân giá rẻ 11,7 tỷ. DT 6x25 1T 2L. LH 0386 602 ***

11,7 tỷ · 150 m² · 78 tr/m² · 3 · 3
Thuận An, Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán nhà mặt tiền giá rẻ khu Tên Lửa 4.5x18

7,5 tỷ · 81 m² · 92,59 tr/m² · 1 · 1
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Cần bán lại căn biệt thự An Vượng Hướng Đông Nam giá 36 tỷ: 0985 999 ***

Giá thỏa thuận · 180 m²
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Thị Định 8 phòng ngủ. Giá rẻ chỉ 8,9 tỷ còn TL. Cho thuê hơn 30tr/th.

8,9 tỷ · 71 m² · 125,35 tr/m² · 8 · 8
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Dự án siêu hot, vị trí đắc địa. Cụm CN Thanh Văn Tân Ước. Chính chủ cần bán nhanh lô CN 2000 m²

17,8 tỷ · 2.000 m² · 8,9 tr/m²
Thanh Oai, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
21

Siêu phẩm mặt tiền thang máy 1 lửng 3 lầu Thới An 12 đi bộ ra chợ Trần Thị Cờ, Thới An, Q12

8,79 tỷ · 62 m² · 141,77 tr/m² · 5 · 6
Quận 12, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Bán căn hộ One Verandah - 2PN 80m2 view sông SG & Q7, ban công ĐN mát, giá rẻ cho 1 căn view sông

8,5 tỷ · 80 m² · 106,25 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}