Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Cho thuê nhà gần trường chợ

Hiện có 9.360 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Cho thuê tòa nhà mặt phố Trần Khát Chân: Diện tích 168m² x 6 tầng + hầm, mặt tiền 8.8m, nhà mới

199 triệu/tháng · 168 m²
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê tòa nhà mặt phố Huế: Diện tích 200m2 x 5 tầng, mặt tiền 5.5m. Nhà đẹp có thang máy

150 triệu/tháng · 200 m²
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê nhà mặt phố Trần Xuân Soạn: Diện tích 190m2 x 5 tầng + hầm; mặt tiền 6m, có thang máy

150 triệu/tháng · 190 m²
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê nhà riêng phố Nguyễn Du, cách mặt phố 15m: Diện tích 70m có sân rộng

16 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê nhà mặt phố Hàng Tre: 160m2 x 3 tầng, mặt tiền 12.5m, riêng biệt KD mọi mô hình

140 triệu/tháng · 160 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

Cho thuê nhà mặt phố Trần Khát Chân: Diện tích 70m x 9 tầng 1 hầm, mặt tiền 5m, thông sàn thang máy

85 triệu/tháng · 70 m²
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Trần Nhân Tông: Diện tích sử dụng 140m riêng biệt, mặt tiền 9m. Vị trí đẹp

100 triệu/tháng · 135 m²
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Cho thuê villa 3 phòng ngủ khu đô thị An Viên không gian sống đẳng cấp, gần biển & khu thể thao

30 triệu/tháng · 264 m² · 3 · 3
Nha Trang, Khánh Hòa
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà, mặt bằng tầng 1 đẹp phố Trương Định: Diện tích 100m, mặt tiền 10m, KD đỉnh

58 triệu/tháng · 100 m²
Hoàng Mai, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

Cho thuê nhà số 3 ngõ 75 đường Ỷ La, Dương Nội 8 triệu

8 triệu/tháng · 60 m² · 4 · 2
Hà Đông, Hà Nội
Đăng hôm qua

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Cho thuê nhà gần trường chợ

Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà góc 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ, Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận

120 triệu/tháng · 160 m²
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Xuân Thuỷ, đoạn đẹp gần Cầu Giấy: Diện tích 100m x 7 tầng + hầm, mặt tiền 6m

158 triệu/tháng · 800 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
15

Cho thuê phòng full nội thất cao cấp - giá rẻ gần trường đại học - Bình Thạnh

5,5 triệu/tháng · 35 m² · 1 · 1
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang: Diện tích 100m 1 tầng riêng biệt, mặt tiền rộng 12m

80 triệu/tháng · 100 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang: Diện tích 100m2 1 tầng riêng biệt, mặt tiền rộng 12m

80 triệu/tháng · 100 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Cho thuê nhà mặt phố, căn góc Cầu Giấy cắt đường Nguyễn Văn Huyên

40 triệu/tháng · 27 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Chỉ 90tr, góc 2 mặt tiền Trần Kế Xương & Nguyễn Công Hoan Phú Nhuận ngang khủng 14m, hầm trệt 3L

90 triệu/tháng · 238 m²
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt tiền Phan Văn Trị - ngay Nguyễn Oanh, Quận Gò Vấp

280 triệu/tháng · 720 m²
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Tòa nhà mặt tiền 18m khu Nguyễn Kiệm, Hồ Văn Huê Phú Nhuận

100 triệu/tháng · 450 m²
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Nhà cho thuê 3 tầng, 100m2, 3PN, 4WC, gần chợ (300m). Giá 7 triệu/tháng. Gọi: 0906 443 ***

7 triệu/tháng · 100 m² · 3 · 4
Chơn Thành, Bình Phước
Đăng hôm qua

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}