Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Cho thuê phòng Hà Nội

Hiện có 10.000 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cho thuê kho, xưởng tại Lệ Chi - Gia Lâm. Diện tích 900m2

Giá thỏa thuận · 900 m²
Gia Lâm, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cho thuê kho, xưởng tại Phú Thị - Gia Lâm. Diện tích 500m2

Giá thỏa thuận · 500 m²
Gia Lâm, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Nhanh tay thuê ngay 92m2, MT: 8m tầng 1 ngay Terra An Hưng, Hà Đông với số lượng dân cư 1328 căn

33 triệu/tháng · 92 m²
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê mặt bằng tầng 1 470m2 - MT 20m tòa C Plus Office, Cầu Giấy

Giá thỏa thuận · 470 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê chung cư A10 Nam Trung Yên: Căn 3PN. Giá 15.5tr/tháng. (LH 0914 626 ***)

15,5 triệu/tháng · 100 m² · 3
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
6

Cho thuê căn hộ Handiresco 31 Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, đồ cơ bản, làm văn phòng, giá 12,5 triệu

12,5 triệu/tháng · 75 m² · 2
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cần cho thuê kho xưởng tại An Khánh - Hoài Đức. Diện tích 300m²

Giá thỏa thuận · 300 m²
Hoài Đức, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
7

Cho thuê toà nhà văn phòng 9 tầng - lô góc - 2 mặt phố - Thanh Xuân

650 triệu/tháng · 2.500 m² · 18
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê biệt thự mới đẹp, hiện đại KĐT Mỹ Đình 2 Phố Lưu Hữu Phước DT 200m², XD 110m² 4T. 40tr

40 triệu/tháng · 200 m² · 5 · 4
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
6

Chính chủ cho thuê căn hộ 2PN Green Stars. Cơ bản 9.5tr/full đồ 11.5tr. LH: 0886 092 ***

9,5 triệu/tháng · 70 m² · 2 · 2
Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Cho thuê phòng Hà Nội

Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà phố Ngọc Khánh 1000m2 mặt tiền 40m ưu tiên làm nhà hàng. LH em ngay kẻo lỡ mặt bằng

350 triệu/tháng · 1.000 m²
Ba Đình, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cần cho thuê gấp nhà phố Nguyễn Văn Lộc 160m2 x 4 tầng mặt tiền 12m, call em kẻo đối thủ bạn gọi em

100 triệu/tháng · 160 m²
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Gia đình tôi cần cho thuê căn hộ chung cư 4 ngủ tại Imperial Plaza 360 Giải phóng giá rẻ!

Giá thỏa thuận · 124 m² · 4 · 2
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà riêng 3 tầng Dịch Vọng, 12 triệu/tháng, 36 m² ngõ 5 m ô tô đỗ cửa khu phân lô cán bộ

12 triệu/tháng · 36 m² · 3 · 2
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê mặt hồ Văn Quán, 220m2x3 tầng, mặt tiền 12m, giá thuê 50 triệu, mọi mô hình kinh doanh

50 triệu/tháng · 220 m²
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Tôi cần cho thuê nhà phố Trung Hòa, 150m2 x 6 tầng, mặt tiền 5m, gọi tôi: 0347 419 ***

90 triệu/tháng · 150 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Phan Kế Bính 80m x 4 tầng, mặt tiền 6m, lh em Điện kẻo lỡ mặt bằng đẹp!

40 triệu/tháng · 80 m²
Ba Đình, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Chính chủ cho thuê văn phòng 18m2 tại Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, yên tĩnh, thoáng đẹp giá 4.2 triệu

4,2 triệu/tháng · 18 m² · 1
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
7

Cho thuê văn phòng 20m2 giá chỉ còn 4.5 tr/th tại tòa Building mặt phố lớn Nguyễn Phong Sắc

4,5 triệu/tháng · 20 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Siêu phẩm! Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Khuyến 300m2 mặt tiền 20m. Call em ngay kẻo lỡ mặt bằng

50 triệu/tháng · 300 m²
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 6 ngày trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}