Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

Cho thuê văn phòng làm văn phòng phố Kim Mã

Hiện có 3.953 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Cho thuê văn phòng 85m2 Nguyễn Thị Minh Khai giá chỉ 19 triệu

19 triệu/tháng · 85 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê văn phòng 75m2 Bạch Đằng giá chỉ 13 triệu

13 triệu/tháng · 75 m²
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê văn phòng full nội thất 60m2 Quận Bình Thạnh giá chỉ 11 triệu

11 triệu/tháng · 60 m²
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Thuê 1 được 2: Văn phòng tầng trệt + căn hộ full nội thất ngay Vạn Phúc City

30 triệu/tháng · 90 m² · 2
Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng Cityland Park Hill P10, Gò Vấp nguyên sàn 100m2 chỉ 10tr/tháng

10 triệu/tháng · 100 m² · 1
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng siêu đẹp tại số 459 Đội Cấn. DT 170m2

Giá thỏa thuận · 170 m²
Ba Đình, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Cho thuê văn phòng tòa SISC Tower số 71 Láng Hạ. Diện tích 500m2, giá thuê: 500.000đ/m2

500 nghìn/m² · 500 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Cho thuê văn phòng số 39 - 41 Vũ Ngọc Phan. Diện tích 250m2, giá thuê: 250k/m2

250 nghìn/m² · 250 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng 150m2, Đường Nguyễn Hoàng

Giá thỏa thuận · 150 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng đường Lê Đức Thọ. DT 90m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 90 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Cho thuê văn phòng làm văn phòng phố Kim Mã

Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng tòa Audi Tower số 8 Phạm Hùng, DT 100m2 giá 200k/m2/th

200 nghìn/m² · 500 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng 89 Lê Đức Thọ. DT 200m2, liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

BQL cho thuê văn phòng đường Hồng Đô. Diện tích 120m2. Liên hệ: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 120 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

BQL cho thuê văn phòng Đường Lê Quang Đạo. DT 120m2, giá 160k/m2/th

160 nghìn/m² · 120 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Hot: Văn phòng 200m2 Toà C'Land 81 Lê Đức Thọ cho thuê. Giá 250.000/m2/th có cắt nhỏ

250 nghìn/m² · 200 m²
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng đường Phạm Tuấn Tài. DT 200m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Cho thuê văn phòng phố Cự Lộc. Diện tích 100m2, giá 130k/m2/th. Liên hệ: 0345 943 ***

130 nghìn/m² · 100 m²
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
8

BQL cho thuê văn phòng Phố Thái Hà. Diện tích 150m². Liên hệ: 0345 943 *** (Mr Thành)

Giá thỏa thuận · 150 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng đường Hoàng Cầu. DT 200m2. Liên hệ: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

BQL cho thuê tòa nhà văn phòng 8 tầng nổi + 1 hầm, đường Vương Thừa Vũ. Diện tích cho thuê 150m²

130 nghìn/m² · 150 m²
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng hôm qua

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}