Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số tầng
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Đường vào
Mặt tiền
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.
Có 385.325 lượt xem khu vực này trong 7 ngày vừa qua.

Mua bán các loại nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

Hiện có 36.123 bất động sản.

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
24

Nhà Cityland Park Hill - P. 10 - Gò Vấp. Hầm trệt 3 lầu, có thang máy, full nội thất, giá 22,5tỷ TL

22,5 tỷ · 100 m² · 225 tr/m²
Q. Gò Vấp (P. Gò Vấp mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm xe hơi đường Vườn Lài - Diện tích: 4x13m - Đúc 4 tầng - Giá tốt: 6,5 tỷ

6,5 tỷ · 52 m² · 125 tr/m² · 4 · 5
Q. Tân Phú (P. Phú Thọ Hòa mới)

 

Ảnh đại diện
9

Bán nhà góc 2 mặt tiền hẻm 40 Đường Võ Văn Hát Quận 9

8,9 tỷ · 62 m² · 143,55 tr/m² · 4 · 5
Quận 9 (P. Long Trường mới)
Đăng hôm nay
Tin xác thực bởi Batdongsan.com.vn
Hồ Chí Minh
  • icon Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • iconĐúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • iconTrong khoảng giá thị trường
Xem tất cả Tin xác thực tại
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện
5

Lô góc 212m KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú - View công viên rạch - 9,99 tỷ

9,99 tỷ · 212 m² · 47,12 tr/m²
H. Nhà Bè (X. Nhà Bè mới)
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm xe hơi khu Tân Sơn Nhì - Diện tích: 6m x 15m nở hậu 7m - Đúc 1 lầu - Giá tốt: 9 tỷ

9 tỷ · 90 m² · 100 tr/m² · 3 · 3
Q. Tân Phú (P. Tân Sơn Nhì mới)
Ảnh đại diện
4

Quận Tân Phú - Hẻm xe hơi đường Lê Trọng Tấn - Diện tích: 4x17m - Giá tốt: 6 tỷ

6 tỷ · 69 m² · 86,96 tr/m² · 2 · 2
Q. Tân Phú (P. Tây Thạnh mới)
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm xe hơi gần ngã tư đường Gò Dầu - Diện tích: 4x15m - Giá tốt: 6,4 tỷ

6,4 tỷ · 60 m² · 106,67 tr/m² · 3 · 3
Q. Tân Phú (P. Tân Sơn Nhì mới)
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm rộng 12m có vỉa hè - Diện tích: 4,6m x 20m - Giá tốt: 9,5 tỷ

9,5 tỷ · 91 m² · 104,4 tr/m² · 2 · 2
Q. Tân Phú (P. Tây Thạnh mới)
Ảnh đại diện
10

BDS đầu tư, góc 2MT Bạch Đằng, 3 tầng, 150m2, giá: 24,5 tỷ, HDT: 80tr/th

24,5 tỷ · 150 m² · 163,33 tr/m²
Q. Bình Thạnh (P. Gia Định mới)
Ảnh đại diện
4

Góc 2 mặt tiền Bùi Thị Xuân, Tôn Thất Tùng:12x24m, kết cấu 2 tầng, hđt 500tr, giảm 60 tỷ còn 300 tỷ

300 tỷ · 305 m² · 983,61 tr/m²
Quận 1 (P. Bến Thành mới)

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Mua bán các loại nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

Ảnh đại diện
4

Dòng tiền 17% - Giảm mạnh 17 tỷ - Khách sạn mặt tiền Đường số 7, Gò Vấp, DT 8x21m - giá 3X tỷ

37,9 tỷ · 168 m² · 225,6 tr/m² · 22
Q. Gò Vấp (P. Gò Vấp mới)
Ảnh đại diện
4

Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Nguyễn Lương Bằng - Nguyễn Văn Linh DT 70x70 (5000m2) giá bán 250tr/m2

1.250 tỷ · 5.000 m² · 250 tr/m²
Quận 7 (P. Tân Mỹ mới)
Ảnh đại diện
8

Bán biệt thự 200m2 khu compound an ninh nhất Vinhomes Grand Park, giá tốt, gần sông

28 tỷ · 200 m² · 140 tr/m²
Quận 9 (P. Long Bình mới)
Ảnh đại diện
6

Bán gấp đất - Vị trí đẹp - Thông số vàng 5x24m - Hẻm xe tải Tân Hiệp 30 - SHR Thổ cư

3,3 tỷ · 120 m² · 27,5 tr/m²
H. Hóc Môn (X. Hóc Môn mới)
Ảnh đại diện
15

Ngang khủng hiếm 8,4m2 quận Tân Phú không lộ giới nhà mới vào ở ngay

5,39 tỷ · 56 m² · 96,25 tr/m² · 4 · 3
Q. Tân Phú (P. Phú Thạnh mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Hot! HXH 597/ Quang Trung P11 4x15m CN 61.1m2 4L 5PN gần chợ Hạnh Thông Tây sầm uất giá 7,79 tỷ TL

7,79 tỷ · 61,1 m² · 127,5 tr/m² · 5 · 5
Q. Gò Vấp (P. Thông Tây Hội mới)
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
10

Nhà đẹp 4 tầng BTCT kiên cố hẻm 1/ Gò Dầu vị trí cực hiếm ngang 5m - chủ giảm 400 triệu

8,3 tỷ · 59 m² · 140,68 tr/m² · 4 · 3
Q. Tân Phú (P. Tân Sơn Nhì mới)
Ảnh đại diện
4

Bán nhà mặt tiền nội bộ đường rộng 12m gần ngã tư Tân Sơn Nhì và Độc Lập

13 tỷ · 109 m² · 119,27 tr/m² · 5 · 6
Q. Tân Phú (P. Phú Thọ Hòa mới)
Ảnh đại diện
4

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trường Tộ, P. Tân Thành - DT: 4x18m vuông vức - Giá tốt: 10,5 tỷ

10,5 tỷ · 72 m² · 145,83 tr/m² · 2 · 2
Q. Tân Phú (P. Phú Thọ Hòa mới)
Ảnh đại diện
10

Bán nhà Huỳnh Tấn Phát 74m2 có 8 căn cho thuê có dòng tiền 500tr/năm giá chỉ 8.6 tỷ thương lượng

8,6 tỷ · 76 m² · 113,16 tr/m² · 8 · 8
Quận 7 (P. Phú Thuận mới)
Đăng hôm nay

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}