Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Mặt tiền
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.
Có 2.466 lượt xem khu vực này trong 7 ngày vừa qua.

Cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa, giá thỏa thuận

Hiện có 54 bất động sản.
16,9%
Giá thuê đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Nhận email tin mới

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng

Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
Ảnh đại diện
Ảnh đại diện
Ảnh đại diện
17

Cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng 1 & 2, 100 - 373m², lô góc 2 mặt tiền 25m

Giá thỏa thuận · 250 m²
· P. Láng Hạ (P. Láng mới)
Địa chỉ: Tòa nhà X2 Building, số 70 Nguyên Hồng, phường Láng, Hà Nội (đối diện Trường Tiểu học Nam Thành Công). Mặt bằng kinh doanh hiếm tại trung tâm.Sở hữu lô góc 2 mặt tiền rộng 25m, vị trí nổi bật ngay mặt đường lớn, giúp tăng khả năng nhận diện thương hiệu và thu hút khách hàng.Xung quanh là khu dân cư hiện hữu, nhiều tòa văn phòng, trường học, bệnh viện và các tuyến giao thông trọng điểm, phù hợp với doanh nghiệp muốn phát triển lâu dài tại...
0902 166 *** · Hiện số
Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
4

Trực tiếp CĐT - Cho thuê văn phòng Láng Hạ diện tích linh hoạt, giá tốt nhất khu vực

Giá thỏa thuận · 800 m²
P. Láng Hạ (P. Láng mới)
Trực tiếp BQLTN - cho thuê văn phòng tại phố Láng Hạ, phường Láng, Hà Nội.Tòa văn phòng nằm trên trục đường Láng Hạ kết nối nhanh đến Giảng Võ, Huỳnh Thúc Kháng, Thái Hà, Nguyễn Chí Thanh, khu vực tập trung nhiều ngân hàng, doanh nghiệp và cơ quan lớn.Thông tin chi tiết: - Diện tích cho thuê linh hoạt: Từ 50m² 500m² 800m². - Bàn giao: Trần sàn điều hòa hệ thống đèn chiếu sáng hoàn thiện. - PCCC: Đạt tiêu chuẩn, có thể setup và vào làm ngay.Tiện í...
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện Ảnh đại diện Ảnh đại diện
5

VĂN PHÒNG FULL NỘI THẤT, XÁCH LAPTOP ĐẾN LÀM VIỆC NGAY MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN CHÍ THANH

Giá thỏa thuận · 160 m²
P. Láng Thượng (P. Láng mới)
Chỉ cần xách laptop đến văn phòng đã hoàn thiện full nội thất, sẵn sàng vận hành ngay!*** Điểm nổi bật: - Full nội thất cao cấp: Bàn ghế làm việc, phòng họp, vách kính, hệ thống đèn chiếu sáng, điều hòa âm trần,... - Đã nghiệm thu PCCC đầy đủ, đủ điều kiện đưa vào sử dụng. - Tiết kiệm hàng trăm triệu đồng chi phí đầu tư ban đầu. - Không cần chờ thi công vào làm việc ngay sau khi ký hợp đồng.*** Phù hợp với nhiều mô hình doanh nghiệp: Startu...
Đăng 1 tuần trước
Tin xác thực bởi Batdongsan.com.vn
Quận Đống Đa, Hà Nội
  • iconĐúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • iconTrong khoảng giá thị trường
Xem tất cả Tin xác thực tại
Quận Đống Đa, Hà Nội
Ảnh đại diện
5

Cho thuê TTTM, Văn phòng 2000m² cắt theo nhu cầu trung tâm quận Đống Đa

Giá thỏa thuận · 2.000 m²
P. Kim Liên
Ảnh đại diện
11

CĐT cần cho thuê văn phòng tòa Coninco Tower Số 1 Tôn Thất Tùng, Đống Đa DT 200m2

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Phương Liên - Trung Tự (P. Văn Miếu-quốc Tử Giám mới)
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

BQL cho thuê văn phòng mới tinh đường Trung Phụng. Diện tích 100m2, liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 100 m²
P. Khâm Thiên (P. Văn Miếu-quốc Tử Giám mới)
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng số 6 đường Mai Anh Tuấn. DT 200m2, liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Ô Chợ Dừa (P. Ô Chợ Dừa mới)
Ảnh đại diện
10

BQL cho thuê văn phòng tòa Gems tại 201 Trường Chinh, Thanh Xuân, DT 500m2 có chia nhỏ theo Y/C

Giá thỏa thuận · 500 m²
P. Thịnh Quang (P. Đống Đa mới)
Ảnh đại diện
13

BQL cho thuê tòa nhà văn phòng 9 tầng + 1 hầm phố Tôn Đức Thắng, DT 250m²

Giá thỏa thuận · 250 m² · 9
P. Hàng Bột (P. Văn Miếu-quốc Tử Giám mới)
Ảnh đại diện
6

Cho thuê văn phòng tòa Lancaster Luminaire, đường Láng, 500m2 có cắt nhỏ từ 100m2 giá ưu đãi

Giá thỏa thuận · 500 m²
P. Láng Thượng (P. Láng mới)

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng Cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa, giá thỏa thuận

Ảnh đại diện
4

Cho thuê văn phòng, tại tòa MBBank Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, Hà Nội

Giá thỏa thuận · 150 m²
P. Phương Liên - Trung Tự (P. Văn Miếu-quốc Tử Giám mới)
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

BQL Kinh Đô Building - 292 Tây Sơn cho thuê văn phòng 100m2 có nội thất sẵn vào được luôn

Giá thỏa thuận · 100 m²
P. Trung Liệt (P. Ô Chợ Dừa mới)
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng Hoàng Cầu Skyline - Đống Đa. Diện tích: 600m2. Liên hệ: 0974 024 ***

Giá thỏa thuận · 600 m²
P. Ô Chợ Dừa (P. Ô Chợ Dừa mới)
Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng đường Tôn Đức Thắng. DT 200m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Cát Linh (P. Ô Chợ Dừa mới)
Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng đường Hoàng Cầu. DT 200m2. Liên hệ: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Cát Linh (P. Ô Chợ Dừa mới)
Ảnh đại diện
4

BQL cho thuê VP Sky 88 Láng Hạ 300m2 sẵn nội thất vào làm luôn

Giá thỏa thuận · 300 m²
P. Láng Hạ (P. Giảng Võ mới)
Ảnh đại diện
4

Cho thuê tòa Cland số 74 Nam Đồng Đống Đa diện tích 70m²

Giá thỏa thuận · 70 m²
P. Nam Đồng (P. Kim Liên mới)
Đăng 2 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê văn phòng tòa 51 Văn Miếu, ngã tư Nguyễn Thái Học diện tích 50m²

Giá thỏa thuận · 50 m²
P. Cát Linh (P. Ô Chợ Dừa mới)
Đăng 2 ngày trước
Ảnh đại diện
5

Cho thuê văn phòng số 49 Thái Hà. DT 200m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Trung Liệt (P. Đống Đa mới)
Ảnh đại diện
6

Cho thuê văn phòng đẹp 200m2 đường Đặng Tiến Đông. Diện tích 200m2, liên hệ: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
P. Ô Chợ Dừa (P. Ô Chợ Dừa mới)

Lịch sử giá Cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa

Tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

  • Mua bán
  • Cho thuê
  • 1 năm
  • 2 năm
  • 5 năm
0 tr/tháng
Giá đang cập nhật
  23%
Giá thuê đã tăng trong 1 năm qua (Q2/2022 - Q2/2023)
Dữ liệu đang được cập nhật
So sánh biến động giá với các quý trước
  6%
Giá hiện tại thấp hơn đỉnh 8,5 tr/tháng vào Q1/2022
Chúng tôi đang cập nhật dữ liệu. Bạn hãy quay lại sau nhé!
Dữ liệu giá được tổng hợp và xử lý từ các tin đăng trên trang Batdongsan.com.vn. Bạn hãy lưu ý về tin đăng nằm ngoài khoảng giá chúng tôi gợi ý và xác minh thêm thông tin trước khi giao dịch.
Truy cập miễn phí thông tin độc quyền về Cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa
Khoảng giá an toàn hiện tại để giao dịch
Lịch sử biến động giá được tổng hợp và xử lý bởi Batdongsan.com.vn

Các câu hỏi thường gặp

Hợp đồng thuê văn phòng ở Quận Đống Đa, Hà Nội cần chú ý gì?

Trong hợp đồng thuê văn phòng ở Quận Đống Đa, Hà Nội cần chú ý: Xác định người có thẩm quyền trong việc cho thuê; Các chi phí quy định; Giá thuê; Thời gian cho thuê; Điều khoản trong việc tu sửa chữa cũng như bảo trì trang thiết bị văn phòng.

Chia sẻ kinh nghiệm khi thuê văn phòng ở Quận Đống Đa, Hà Nội?

Cần xem xét vị trí văn phòng cho thuê tại Quận Đống Đa, Hà Nội; Cân nhắc về giá thuê; Chủ đầu tư của dự án cho thuê; Tiện ích tòa nhà, khu vực xung quanh; Đọc kỹ trước khi ký hợp đồng thuê văn phòng Quận Đống Đa, Hà Nội.

Các chi phí khi thuê văn phòng ở Quận Đống Đa, Hà Nội?

Các chi phí cố định khi thuê văn phòng ở Quận Đống Đa, Hà Nội, bao gồm: Tiền thuê văn phòng, Phí dịch vụ; Phí VAT. Các chi phí theo thực tế sử dụng, bao gồm: Tiền điện, nước, chi phí gởi xe,...

 

Thông tin cho thuê văn phòng Đống Đa

Khoảng giá tham khảo

1 - 88 tr/tháng

Diện tích phổ biến

30 - 2.120 m²

Khu vực cho thuê nhiều, phổ biến

Ô Chợ Dừa, Láng Hạ, Trung Liệt, Láng Thượng, Kim Liên

Số lượng

54 căn

Cập nhật tin đăng gần đây nhất

05-07-2026, 17:09

Thuê Văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận Trên Batdongsan.com.vn Tháng 7/2026

Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá thỏa thuận, không quá khó để tìm thuê văn phòng Quận Đống Đa ưng ý trên Batdongsan.com.vn.

Những lưu ý khi thuê văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận

Để lựa chọn văn phòng tại Quận Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
  • Làm rõ nhu cầu: Nếu không xác định rõ nhu cầu cụ thể về bất động sản cần thuê, bạn sẽ choáng ngợp trước hàng loạt tin rao cho thuê văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận. Hãy gạch đầu dòng các yếu tố cần thiết như: mục đích sử dụng, vị trí, ngân sách, diện tích và cơ sở vật chất, tiện nghi. Điều này giúp bạn dễ dàng hơn trong việc ra quyết định phù hợp.
  • Lựa chọn vị trí: Vị trí là một trong những yếu tố quan trọng tác động đến quyết định thuê văn phòng. Hãy xem xét các yếu tố ưu tiên để xác định vị trí thuận tiện cho các nhu cầu làm việc, học tập, vui chơi giải trí như: nằm gần cơ quan, trường học, hệ thống giao thông công cộng, hay các dịch vụ tiện ích, mua sắm, vui chơi, giải trí.
  • Cân đối ngân sách: Hãy đảm bảo rằng văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận nằm trong khả năng chi trả của bạn. Lưu ý rằng ngoài chi phí thuê văn phòng, còn có các khoản phí phát sinh khác như điện nước, dịch vụ vệ sinh, bảo vệ,...
  • Tham khảo giá cả thị trường: Để ra quyết định tốt nhất, hãy khảo sát giá cho thuê văn phòng Quận Đống Đa qua các kênh uy tín như Batdongsan.com.vn. Trước hàng loạt tin rao cho thuê văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận, hãy đưa ra so sánh về các yếu tố như giá cả, vị trí, tình trạng nhà ở để có lựa chọn phù hợp.
  • Kiểm tra trực tiếp tình trạng bất động sản: Sau khi đã có một vài lựa chọn ưng ý, hãy đến trực tiếp để đánh giá chất lượng công trình, cơ sở vật chất, trang thiết bị tiện nghi có đáp ứng nhu cầu sống của bạn hay không. Ngoài các yếu tố về không gian sống tốt, sạch sẽ, thoáng mát thì yếu tố an ninh, an toàn cũng cần được đảm bảo.
  • Hợp đồng cho thuê: Hiện nay, phần lớn giao dịch giữa chủ cho thuê văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận và người thuê đều được ràng buộc bởi hợp đồng cho thuê. Bạn cần nắm rõ mọi điều khoản được nhắc đến trong hợp đồng để tránh mọi tranh chấp không đáng có.

Thuê Văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận nhanh chóng trên Batdongsan.com.vn

Với bộ lọc chi tiết theo khoảng giá thỏa thuận trên Batdongsan.com.vn, bạn có thể dễ dàng chọn lọc văn phòng tại Quận Đống Đa đáp ứng nhu cầu. Tại đây, bạn có thể cập nhật nhanh chóng những thông tin mới nhất về thị trường bất động sản nói chung và thị trường cho thuê văn phòng tại Quận Đống Đa nói riêng.
Danh sách tin rao đảm bảo cung cấp đầy đủ, chi tiết và trực quan về văn phòng Quận Đống Đa giá thỏa thuận để quá trình tìm kiếm của bạn được nhanh chóng và hiệu quả. Batdongsan.com.vn chính là lựa chọn hàng đầu của khách hàng khi tìm kiếm các thông tin mua bán, cho thuê bất động sản tại Việt Nam.
 
16,9%
Giá thuê đã giảm trong 1 năm qua
Xem lịch sử giá

Bài viết được quan tâm

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}